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MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe o2 mwezi oJ 2028

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha MP%LNM , S.L.P. 4 75 ;
pET . ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana
®ama “Mwajiri”) kwa upande mmoja;
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{ambaye katika Mkataba huu atajutikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya

C 1 N\/p-

AWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikicno na rasibimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya CHuNv ,

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadilianoc na Fundi kwa ajili ya kazi ya

Euribbiun PLagTs g1 vroo, FENELEW, 1700, N 14180 wDo

CHA rMMLINZ)
NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoio pamojx na rAchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1. GHARAMA YA UFUNDI
Kwamba, kwa gharama va Shilingi za Tanzan'a ZFJZP’/C?CO‘Z\—;— P
atafanya kazi ya LYMPL ZA 1 kwa mashari volive katiks Matabs b
Katika Mxataba huu,kiasi hiki cha fecha kitajulikara koo Aharama ya Ufundi™
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. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)

Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipckuwa itakapokuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO
Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;
(a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi
(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundi;
(c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundi;
. (d) Kazi 1k1kam1l1ka kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundi;
Ry (e) Kazi 1k1kam1l1ka kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi;na
1 (f)Baada ya kukamilika kwa“Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya Ufundi.

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(2) Fundi atakabidhiwa eneo la tarehe mwezi 2020
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. Iwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
zitasaini.

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku I toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
hiyo. Iwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa mzelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

3D

5. WAJIBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -
uprer  HPun J,\m Loy ratts Ko Lo

(2) Kujenga na kukamilisha ujenzi kama inavyoonekana katika
Michoro pamoja na Mchanganuo wa Vifaavya Ujenzi (Schedule of materials)
sambamba na maelekezo ya Mwajiri;

(b) Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (work programme) )ndarni ya siku 7 tangu tarehe
ya kusaini Mkataba huu ili kupata kibali cha Mwajiri.
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IMESAINIWA NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA
MAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI (NA HUDUMA) CHA
MPAND A

e
Jina:—%m‘/) armIZ  saini: W

Wadhifa; HEeV  6A  UPO  Tarehe: . 92(/031'10‘23/
Princige
\ Mpanda Vocational Traini., «ciltre
P. 0. Box 190

Npanda

Jina: E’ZAKMM ‘ZMM@ Saini: %ﬁ

Mbele ya (Shahidi)

Wadhifa: WAL nad Tarahe: 2| [og }u 22
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